| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| cân nặng | 1750g mỗi mảnh |
| Vật liệu | PET & NHÔM |
|---|---|
| Tính năng | CHỐNG TĨNH IP65 |
| Màu sắc | TRẮNG HOẶC ĐEN CÓ THỂ TÙY CHỈNH |
| cân nặng | 470g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| cân nặng | 275g |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| cân nặng | 350g |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| cân nặng | 275g |