| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu bảng điều khiển và chìa khóa | SUS304 Bảng cơ sở thép không gỉ Hợp kim nhôm |
| Chu kỳ đời chính | Ít nhất 2 triệu |
| Lực nhấn khóa | 2~3N |
| Chiều dài đường đi chính | 0.6MM |
| Kích thước | 106*110*16MM |
| Kích thước bảng | 100*91,5MM |
| Trọng lượng | 275g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C~+65°C |
| Độ ẩm tương đối hoạt động | 10~95% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C~+75°C |
| Độ ẩm tương đối lưu trữ | 5~95% |
Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US. Tùy chọn tùy chỉnh có sẵn cho các ngôn ngữ khác nhau bao gồm tiếng Tây Ban Nha, tiếng Pháp, tiếng Đức, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Nga, tiếng Ả Rập và các ngôn ngữ khác.
Với cấu trúc thép không gỉ chống ăn mòn, cơ chế chìa khóa chắc chắn và giao diện USB plug-and-play, MT-12 đảm bảo nhập số đáng tin cậy, không cần bảo trì bất cứ nơi nào nước, tràn,hoặc tiếp xúc với thời tiết là thực tế hàng ngày.
Lưu ý:Định nghĩa khóa có thể được tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu ứng dụng cụ thể.