12 phím Thép không gỉ Kháng nước Kháng bụi
Tùy chỉnh có sẵn
Phân hình phía sau được gắn, Phân hình phía trước được gắn có sẵn
Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ với chúng tôi:
W/A: +8613502800300
eMail: richbank@163.com
Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ
Bàn phím mặc định là tiếng Anh Mỹ và có thể được tùy chỉnh cho các ngôn ngữ khác nhau, bao gồm tiếng Tây Ban Nha, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Ý, tiếng Nga và các ngôn ngữ khác.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Vật liệu bảng điều khiển và chìa khóa | SUS304 Thép không gỉ |
| Vật liệu tấm nền | Hợp kim nhôm |
| Chu kỳ đời chính | Ít nhất 2 triệu |
| Lực nhấn khóa | 2-3N |
| Chiều dài đường đi chính | 0.6mm |
| Kích thước | 106 × 110 × 16mm |
| Kích thước bảng | 100 × 91,5mm |
| Trọng lượng | 275g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +65°C |
| Độ ẩm tương đối hoạt động | 10-95% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 °C đến +75 °C |
| Độ ẩm tương đối lưu trữ | 5-95% |