1Các thông số kỹ thuật
Được thiết kế chomôi trường không người lái hoặc bán giám sát, bàn phím công nghiệp này được chế tạo bằng thép không gỉ SUS304 đầy đủ (SUS316 tùy chọn) và được xếp hạng IP64 / IK07 để chống bụi, nước, va chạm và giả mạo.Nó tích hợp một 38mm bền thép không gỉ trackball cho hoạt động con trỏ chính xác, làm cho nó phù hợp với các gian hàng, máy bán vé, máy ATM, bơm nhiên liệu, phòng sạch và các trạm tự phục vụ công cộng hoặc công nghiệp khác.Với tuổi thọ chính vượt quá 2 triệu chu kỳ và thiết kế không cần bảo trì, nó đảm bảo độ tin cậy lâu dài và bảo trì giảm. Hỗ trợ Plug-and-play USB (Type-A) cung cấp khả năng tương thích liền mạch với Windows, macOS, Linux, Android và các hệ điều hành phổ biến khác,cung cấp một giải pháp mạnh mẽ cho liên tục, hoạt động không có giám sát.
2. Đặc điểm cơ học & Khả năng thích nghi với môi trường
| Vật liệu bảng điều khiển và chìa khóa | SUS304 thép không gỉ |
| Vật liệu tấm nền | Hợp kim nhôm |
| Chu kỳ đời chính | 2 triệu phút |
| Lực nhấn khóa | 2~3N |
| Chiều dài đường đi chính | 2MM |
| Kích thước | 416*134*55MM |
| Trọng lượng | 1550g |
| Op. Temp | -40°C+65°C |
| Op. RH | 10~95% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C+75°C |
| RH lưu trữ | 5% 95% |
| Mức độ bảo vệ | IP65 / IK07 |
Tiêu chuẩn EMC:
EN55022:1988+A1:2000+A2:2003
EN55024:1988+A1:2001+A2:2003
Bảo vệ ESD: 15KV
3. Ngôn ngữ bàn phím
Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US.
Tùy chọn cho các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh, chẳng hạn như tiếng Tây Ban Nha, tiếng Pháp, tiếng Đức, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Ý, tiếng Nga, tiếng Ả Rập, tiếng Ba Tư, vv
4- Sơ đồ lắp đặt
![]()
5Trang web ứng dụng
Được thiết kế chomôi trường công cộng không có người giám sát và giao thông cao, bàn phím công nghiệp này là lý tưởng cho các ứng dụng tự phục vụ đòi hỏi hiệu suất liên tục, đáng tin cậy.
Thông tin & Access Terminal:Các gian hàng đại học, thư mục trung tâm mua sắm, trạm đăng ký khách sạn và thiết bị đầu cuối Internet công cộng
Các trung tâm tài chính và giao thông vận tải:Máy ATM/CDM của ngân hàng, bàn thông tin sân bay, hệ thống bán vé nhà ga đường sắt và quầy bán vé của trạm xe buýt
Các điểm bán lẻ và dịch vụ:Giao diện bơm trạm xăng, máy bán vé, điện thoại Internet công cộng và hệ thống bán lẻ tự động
Được xây dựng bằng vật liệu mạnh mẽ, chống giả mạo và có tính năng vận hành trực quan, nó đảm bảo hiệu suất an toàn, bảo trì thấp trong các ứng dụng nơi giám sát liên tục không thể thực hiện được.Tính tương thích plug-and-play với các hệ điều hành phổ biến cho phép tích hợp liền mạch vào các mạng cơ sở hạ tầng công cộng đa dạng.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về các mặt hàng này, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin.