| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Vật liệu | PET & NHÔM |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Trắng và Đen |
| Cân nặng | 470g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Material | PET & Aluminum alloy |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | off-white, OR Dark grey |
| Weight | 470g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
|---|---|
| Chất liệu phím | thép không gỉ |
| đổi đời | Hơn 20 triệu hoạt động |
| gắn bảng điều khiển | Đúng |
| Bằng chứng phá hoại | IK07 |
| Giá treo bảng điều khiển | Đúng |
|---|---|
| Chất liệu phím | thép không gỉ |
| Cách trình bày | tùy chỉnh |
| tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến +65℃ |
| Giá treo bảng điều khiển | Đúng |
|---|---|
| Chất liệu phím | thép không gỉ |
| Cách trình bày | tùy chỉnh |
| tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến +65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 (SUS316 là tùy chọn) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| Trọng lượng | 1450g mỗi mảnh |
| chi tiết đóng gói | có thể đàm phán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC (ĐẠI LỤC) |
| Hàng hiệu | RICH |