| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver and black |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực |
| Màu sắc | Mặc định là màu của thép không gỉ và Màu sáng có thể được tùy chỉnh |
| Cân nặng | 230g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Cân nặng | 295g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Interface | USB |
|---|---|
| Touchpad Resolution | 1000 DPI |
| Key Lifetime | 10 million keystrokes |
| Material | Stainless Steel |
| Waterproof Level | IP65 |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực |
| Màu sắc | Mặc định là màu của thép không gỉ và Màu sáng có thể được tùy chỉnh |
| Cân nặng | 230g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| cân nặng | 1250g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| cân nặng | 275g |
| chi tiết đóng gói | Có thể thương lượng |