1.Các thông số kỹ thuật
2.Các đặc điểm cơ học và khả năng thích nghi với môi trường
| Vật liệu bảng điều khiển và chìa khóa | SUS304 thép không gỉ |
| Vật liệu tấm nền | Hợp kim nhôm |
| Chu kỳ đời chính | 2ml phút |
| Lực nhấn khóa | 2~3N |
| Chiều dài đường đi chính | 2MM |
| Kích thước | 424*148*55MM |
| Trọng lượng |
1750g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C+65°C |
| Op. RH | 10~95% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C+75°C |
| RH lưu trữ | 5% 95% |
Mức độ bảo vệ: IP65 / IK07
Tiêu chuẩn EMC:
EN55022:1988+A1:2000+A2:2003
EN55024:1988+A1:2001+A2:2003
Bảo vệ ESD: 15KV
3.Ngôn ngữ bàn phím
Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US.
Tùy chọn cho các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh, chẳng hạn như tiếng Tây Ban Nha, tiếng Pháp, tiếng Đức, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Ý, tiếng Nga, tiếng Ả Rập, tiếng Ba Tư, vv
4- Sơ đồ lắp đặt
![]()
5Trang web ứng dụng
Bảng phím này chủ yếu được nhắm mục tiêu để sử dụng cho các vị trí không được giám sát hoặc bán giám sát của các ứng dụng truy cập đa dạng, thiết bị đầu cuối internet và gian hàng thông tin tại các trường đại học, trung tâm mua sắm, khách sạn,ngân hàng, sân bay, ga đường sắt và các khu vực công cộng khác, máy bán vé, trạm xăng, máy rút tiền (ATM / CDM), điện thoại công cộng Internet vv
6. thêm hình ảnh:
![]()
![]()
![]()
![]()
7Xin lưu ý:
Tất cả hình ảnh trên trang web này đều được chụp trong điều kiện thực tế. Do sự khác nhau về ánh sáng, góc chụp và độ phân giải màn hình, hình ảnh bạn thấy có thể có một mức độ khác biệt màu sắc nhất định.Chúng tôi yêu cầu bạn tham khảo các sản phẩm thực tế nhận được để đại diện chính xácCảm ơn sự hiểu biết của anh.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về các mặt hàng này, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin, cảm ơn.