| Tính năng | Thông số |
|---|---|
| Chất liệu bảng điều khiển và phím | Bảng đế thép không gỉ SUS304, hợp kim nhôm |
| Tuổi thọ phím | Tối thiểu 2 triệu lần |
| Lực nhấn phím | 2~3N |
| Độ dài hành trình phím | 0.6MM |
| Kích thước | 106*110*16MM |
| Kích thước bảng điều khiển | 100*91.5MM |
| Trọng lượng | 275g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C~+65°C |
| Độ ẩm tương đối hoạt động | 10~95% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C~+75°C |
| Độ ẩm tương đối lưu trữ | 5~95% |
Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US. Có tùy chọn tùy chỉnh cho các ngôn ngữ khác nhau bao gồm tiếng Tây Ban Nha, tiếng Pháp, tiếng Đức, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Nga, tiếng Ả Rập và các ngôn ngữ khác.
Với cấu trúc thép không gỉ chống ăn mòn, cơ chế phím chắc chắn và giao diện USB plug-and-play, MT-12 đảm bảo nhập liệu số đáng tin cậy, không cần bảo trì ở những nơi có nước, chất lỏng tràn hoặc tiếp xúc với thời tiết là thực tế hàng ngày.
Lưu ý: Định nghĩa phím có thể được tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu ứng dụng cụ thể.