| Vật liệu | Cao su silicon (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, đèn nền |
| Màu sắc | Đen |
| Cân nặng | 390g/không có cáp, 450g/có cáp |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | SUS304 Thép không gỉ (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | bạc |
| Trọng lượng | 700g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Vật liệu | Cao su silicon (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, đèn nền |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Cân nặng | 390g/không có cáp, 450g/có cáp |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | SUS304 Thép không gỉ (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Kích thước | 18,4*10,4*2CM |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 350g mỗi miếng |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Trọng lượng | 1250g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 (SUS316 là tùy chọn) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| cân nặng | 1450g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| Trọng lượng | 3500g |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof and violence resist |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Weight | 1650g per piece |
| material | SUS304 stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, Violence Resist and explosionproof |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations |
| Weight | 3500g |