| Interface | USB |
|---|---|
| Touchpad Resolution | 1000 DPI |
| Key Lifetime | 10 million keystrokes |
| Material | Stainless Steel |
| Waterproof Level | IP65 |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực |
| Màu sắc | Mặc định là màu của thép không gỉ và Màu sáng có thể được tùy chỉnh |
| Cân nặng | 230g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 350g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| cân nặng | 275g |
| chi tiết đóng gói | Có thể thương lượng |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| cân nặng | 1250g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Giao diện | USB |
|---|---|
| Độ phân giải bàn phím cảm ứng | 1000 DPI |
| Tuổi thọ của khóa | 10 triệu lần nhấn phím |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Mức độ chống thấm nước | IP65 |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực, đèn nền |
| Số phím | 16 |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 / IK07 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực, đèn nền |
| Số phím | 16 |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 / IK07 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| chi tiết đóng gói | có thể đàm phán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC (ĐẠI LỤC) |
| Hàng hiệu | RICH |
| chi tiết đóng gói | có thể đàm phán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC (ĐẠI LỤC) |
| Hàng hiệu | RICH |