| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | ,không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| cân nặng | 3060g |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver and black |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 1750g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | chống thấm nước, chống bụi chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| Trọng lượng | 3060g |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 1750g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, anti-vandalism |
| colour | as picture |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Weight | 1550g per piece |
| Vật liệu | SUS304 Thép không gỉ (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Kích thước | 18,4*10,4*2CM |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 350g mỗi miếng |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver |
| Weight | 1250g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |