| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực, đèn nền |
| Số phím | 16 |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 / IK07 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 (SUS316 là tùy chọn) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| cân nặng | 1450g mỗi mảnh |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver and black |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 (SUS316 là tùy chọn) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| cân nặng | 1450g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 700g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel(Panel board and keys) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 275g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Trọng lượng | 375g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel & Aluminium alloy |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | Default is the color of stainless steel,and the Light Colour Can Be Customized |
| Weight | 375g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |