| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver |
| Weight | 1760g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| cân nặng | 1550g mỗi mảnh |
| Vật liệu | SUS304 Thép không gỉ (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Cân nặng | 350g mỗi miếng |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| cân nặng | 350g |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| Cân nặng | 3500g |
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
|---|---|
| Chất liệu phím | thép không gỉ |
| đổi đời | Hơn 20 triệu hoạt động |
| gắn bảng điều khiển | Đúng |
| Bằng chứng phá hoại | IK07 |
| Giá treo bảng điều khiển | Đúng |
|---|---|
| Chất liệu phím | thép không gỉ |
| Cách trình bày | tùy chỉnh |
| tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến +65℃ |
| Bộ cảm biến Trackball | Quang học |
|---|---|
| Bằng chứng phá hoại | IK07 |
| gắn bảng điều khiển | Đúng |
| Cách trình bày | tùy chỉnh |
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
|---|---|
| Chất liệu phím | thép không gỉ |
| đổi đời | Hơn 20 triệu hoạt động |
| gắn bảng điều khiển | Đúng |
| Bằng chứng phá hoại | IK07 |