| Vật liệu | PET(Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Cân nặng | 600g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Trọng lượng | 1150g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ và chống bạo lực |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Trọng lượng | 1650g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | bạc |
| Trọng lượng | 1760g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| cân nặng | 1260g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Cao su silicon (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, đèn nền |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Cân nặng | 390g/không có cáp, 450g/có cáp |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver and black |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Weight | 1150g per piece |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 (SUS316 là tùy chọn) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| Trọng lượng | 1450g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| Cân nặng | 3500g |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Trọng lượng | 1450g mỗi mảnh |