| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Trọng lượng | 1450g mỗi mảnh |
| Vật liệu | PET(Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Cân nặng | 660g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Cao su silicon (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, đèn nền |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Cân nặng | 390g/không có cáp, 450g/có cáp |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
|---|---|
| Chống thấm | IP65 |
| Cân nặng | 1,2kg |
| Tên sản phẩm | Bàn phím máy tính công nghiệp |
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Vật liệu | PET(Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Cân nặng | 600g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | PET(Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Cân nặng | 660g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Cao su silicon (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, đèn nền |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Cân nặng | 390g/không có cáp, 450g/có cáp |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | PET(Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Cân nặng | 680g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Cao su silicon (Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, đèn nền |
| Màu sắc | Đen |
| Cân nặng | 390g/không có cáp, 450g/có cáp |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Ngôn ngữ bàn phím | Ngôn ngữ bàn phím mặc định là US và hỗ trợ các ngôn ngữ khác nhau tùy chỉnh |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |