| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 (SUS316 là tùy chọn) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống bạo lực và chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động |
| cân nặng | 1450g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | như hình ảnh |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| Trọng lượng | 1550g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| cân nặng | 1750g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| cân nặng | 1550g mỗi mảnh |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Như hình ảnh |
| Tuổi thọ của công tắc phím | hơn 2 triệu hoạt động. |
| cân nặng | 1550g mỗi mảnh |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver and black |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Weight | 1450g per piece |
| Vật liệu | PET(Bảng điều khiển) |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Cân nặng | 660g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| cân nặng | 1250g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |
| Giao diện | USB |
|---|---|
| Độ phân giải bàn phím cảm ứng | 1000 DPI |
| Tuổi thọ của khóa | 10 triệu lần nhấn phím |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Mức độ chống thấm nước | IP65 |
| Vật liệu | Thép không gỉ SUS304 |
|---|---|
| Tính năng | không thấm nước, chống bụi, chống cháy nổ |
| Màu sắc | Bạc |
| cân nặng | 1250g mỗi mảnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+65℃ |